MBA RU VL 4
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

สวัสดีสมาชิก VL4/2

2 posters

Go down

สวัสดีสมาชิก VL4/2 Empty สวัสดีสมาชิก VL4/2

ตั้งหัวข้อ  champ Mon Dec 14, 2009 10:48 am

ผม ณัฐพล สุขสำราญ หรือแชมป์ครับ ดีใจมากๆๆที่มีเว็บบอร์ด เป็นของพวกเราเอง และเวลามีข่าวสารอะไรแชมป์จะสามารถมาแจ้งได้ง่ายและสะดวกมากกว่าเดิมครับ ใครมีปัญหาหรืออยากระบายอะไรเข้ามาแชร์ได้เลย สมาชิกห้องลงชื่อกันด้วยนะครับ

ขอบคุณพี่เอกผู้ดูแลบอร์ดมากๆๆครับ แล้วก็พี่เอกต้องการลูกทีมนะครับใครสนใจส่งเมลไปที่แกได้เลยนะครับ Smile

champ

ขึ้นไปข้างบน Go down

สวัสดีสมาชิก VL4/2 Empty Re: สวัสดีสมาชิก VL4/2

ตั้งหัวข้อ  ya_suyu Tue Feb 02, 2010 2:51 pm

รู้มั้ย..ว่าการกลับจากงานเลี้ยงก่อนใคร แล้วไม่มีตัวเองอยู่ในรูปหมู่ มันเศร้าแค่ไหน... Mad
ya_suyu
ya_suyu

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน