MBA RU VL 4
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

งานกิจกรรมห้องในการหาทุน ‏VL4

Go down

งานกิจกรรมห้องในการหาทุน ‏VL4 Empty งานกิจกรรมห้องในการหาทุน ‏VL4

ตั้งหัวข้อ  eakite Thu Jul 01, 2010 5:36 pm

จากการประชุมกับที่ห้อง VL4/1 ได้มีมติมีความเห็นด้วยกับห้อง VL4/2 นั่นคือ รับประทานอาหารล่องเรือ แม่น้ำเจ้าพระยา จึงขอแจ้งให้เพื่อนทุกคนทราบโดยทั่วกัน และในโอกาสนี้ขออนุญาตมอบหมายงานผ่านไปยังหัวหน้าฝ่ายดังนี้
1.ฝ่าย Product ให้หาข้อมูลเกี่ยวกับการติดต่อจะล่องเรือ เรื่อง สถานที่ เวลา ค่าใช้จ่าย เมนูอาหาร แล้วนำมา present ในห้องวันศุกร์ นะครับ
2.ฝ่าย การตลาด รบกวนคิดทีมงานในการร่วมงาน เพื่อสร้างสรคมิตรภาพเพราะเป็นโอกาสอันดีที่จะได้ร่วมกิจกรรมกัน และถ้าเป็นไปได้อยากให้มีกิจกรรมอื่นร่วมกันด้วยนอกนากไปรับประทานอาหารแล้วก็กลับบ้าน

เนื่องจากเรามีเวลาจำกัด ในการทำกิจกรรมและแต่ละคนมีภาระหน้าที่ที่ต้องรับผิดชอบ ทั้งนี้ทั้งนั้นขอความกรุณาทุกคนร่วมมือกันเพื่อส่ิงที่ดีที่จะเกิดขึ้นในอนาคต ที่จะเข้ามาในฐานะของคนที่จะได้เป็นมหาบัณฑิต
ผมเชื่อว่าทุกคนมีศักยภาพที่สูง แต่ยังขาดเวทีที่จะแสดงมันออกมา และเวลานี้เป็นโอกาสของทุกคนแล้วที่จะได้แสดงความสามารถของตัวเองออกมา ขอให้ทุกคนมีความสุขที่เราได้ทำร่วมกันผมอยากให้ทุกคนรักกันและร่วมมือกันให้มากกว่านี้ ลำพังโดยคณะทำงานกันไม่กี่คน ผมเชื่อว่าสู้ทุกคนร่วมมือร่วมใจกันไม่ได้แน่นอน และชื่อเสียงของ VL คงไม่ได้ตกอยู่กับใครคนใดคนหนึ่งแต่เป็นของเพื่อนสมาชิกห้องทุกคน
ผมหวังว่าพวกเราทุกคนจะร่วมมือกันได้เพราะเรามีเป้าหมายร่วมกัน สู้ๆๆๆๆ

พิมาน(โอ) หากเพื่อนสมาชิกห้องมีอะไรแนะนำติดต่อได้ครับ 086-0808038 ขอบคุณครับ

ลป.ข่าวประกาศจากโอนะคับ
eakite
eakite

https://mba-ru-vl4.thai-forum.net

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน